Ƙarfe Taka Matakan Gishiri Don Matakan Karfe

Takaitaccen Bayani:

Farantin mataki wani nau'i ne na grating na karfe da ake amfani da shi don matakan hawa a kan dandamali.Dangane da hanyar shigarwa, akwai gabaɗaya iri biyu: welded da gyara dunƙule.Farantin gefen da aka haɗa kai tsaye zuwa keel baya buƙatar ƙara farantin mataki.Yana da ɗan ƙarancin tattalin arziki kuma mai dorewa, amma baya buƙatar wargajewa.Ana buƙatar faranti masu kauri a ɓangarorin biyu na farantin matakin da aka gyara ta hanyar kusoshi, kuma ana huda ramuka a gefen farantin.Ana gyara shigarwa kai tsaye ta kusoshi, wanda za'a iya sake yin fa'ida.Abokan ciniki na iya keɓance daidai da ainihin buƙatun su, kuma suna iya kera kowane nau'in grating na ƙarfe zuwa nau'ikan daban-daban don dacewa da matakan da suka dace, amma daga ra'ayi na tattalin arziki, muna ba da shawarar yin amfani da girman shawararmu gwargwadon iko.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Farantin mataki wani nau'i ne na grating na karfe da ake amfani da shi don matakan hawa a kan dandamali.Dangane da hanyar shigarwa, akwai gabaɗaya iri biyu: welded da gyara dunƙule.Farantin gefen da aka haɗa kai tsaye zuwa keel baya buƙatar ƙara farantin mataki.Yana da ɗan ƙarancin tattalin arziki kuma mai dorewa, amma baya buƙatar wargajewa.Ana buƙatar faranti masu kauri a ɓangarorin biyu na farantin matakin da aka gyara ta hanyar kusoshi, kuma ana huda ramuka a gefen farantin.Ana gyara shigarwa kai tsaye ta kusoshi, wanda za'a iya sake yin fa'ida.Abokan ciniki na iya keɓance daidai da ainihin buƙatun su, kuma suna iya kera kowane nau'in grating na ƙarfe zuwa nau'ikan daban-daban don dacewa da matakan da suka dace, amma daga ra'ayi na tattalin arziki, muna ba da shawarar yin amfani da girman shawararmu gwargwadon iko.

Ƙarfe 11
Gishiri na karfe22
T1
T2
T3
T4

Manufar

Ana amfani da allunan mataki ko'ina a masana'antar wutar lantarki, masana'antar ruwa da sauran masana'antu, da kuma dandamali da hanyoyin tafiya a cikin injiniyan birni, injiniyan tsafta da sauran fagage, da dandamali na ƙasa a manyan wurare kamar gidajen wasan kwaikwayo, dandamali na ziyarta, wuraren ajiye motoci da sauransu. kan.

Rabewa

Za a iya raba allon mataki zuwa nau'i hudu bisa ga allon gadi na gaba da yanayin haɗin kai tare da katako mai tsayi: T1, T2, T3, T4.
T1 farantin karfe
The step board an yi shi da talakawa lebur karfe, wanda aka nade da talakawa lebur karfe, ba tare da tabo waldi na juna guard farantin da anti-zamewa tsiri, da kuma gefen farantin.Tsarinsa yana da sauƙi.Spot waldi a kan katako na karfe yayin shigarwa yana da sauƙi, tattalin arziki kuma mai amfani.Irin wannan farantin mataki ana amfani dashi sosai a cikin ayyuka da yawa.Farashin wannan nau'in jirgi na matakin yana ƙasa da na sauran samfuran.
T2 farantin karfe
An yi shi da ƙarfe na yau da kullun ta hanyar walda ta tabo, kuma ana shigar da ƙarshen farantin ta hanyar walda a ƙarshen matakin farantin.Farantin ƙarshen yana da rami mai zagaye da diamita na mm 14 da rami mai tsayi.Chamfer kusurwar ramin oblong akan farantin ƙarshen don sauƙaƙe shigarwa.Bayan ƙirƙira, za a huda ramuka a kan katako na karfe kuma a sanya su tare da kusoshi.Hakanan ana amfani dashi sosai, tare da halayen kasancewa mai cirewa da sake amfani da shi.
T3 mataki allo
Ana amfani da wannan nau'in allon mataki a ko'ina a cikin nau'ikan allunan mataki.Ƙarshen gaba na farantin mataki yana da tabo tare da gadin kusurwar farantin, wanda ke taka rawa mai kyau, mai hana skid da lalacewa.Ana ɗaukar shigarwar walda tabo yayin shigarwa, wanda yake da sauƙi kuma yana adana lokaci.Irin wannan feda yana rufe kaifi da sasanninta tare da farantin ƙirar don guje wa mummunan rauni da ke haifar da zamewa da cin karo.
T4 farantin karfe
T4 mataki farantin hadawa da abũbuwan amfãni daga T2 mataki farantin aron kusa shigarwa da T3 mataki farantin kyakkyawa da aminci.Ana iya shigar da shi tare da kusoshi don sauƙin rarrabawa;Ma'ajiya na kusurwar farantin ɗin ma tabo ne da aka yi masa walda, wanda yake da kyau da aminci.Yana da ƙimar sake amfani da babban amfani kuma yana haɗa fa'idodin abubuwan da ke sama, kuma farashin samfurin kuma shine mafi girma a cikin wannan jerin.

Amfani

(1) Shigar da allon mataki yana da sauƙi, ba tare da rikitarwa ba;
(2) Kyakkyawan samun iska, hasken wuta, ɓarkewar zafi, fashewar fashewa da aikin anti-skid;
(3) Ƙarfin ƙarfi, tsarin haske da dorewa na allon mataki;
(4) A kiyaye shi ne mai sauqi qwarai da datti rigakafin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana